5A - A Happy Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
5A - A Happy Family

We're a happy family 3

You are not connected. Please login or register

You're my idol :* And I always love you.....forever...

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Cassje~DongBangShiDae

Cassje~DongBangShiDae
Admin

|,So Nyuh Shi Dae:
Gửi So Nyuh Shi Dae....
Việc đầu tiên,em muốn gửi lời chào tới tất cả các chị :">
Nấm à,chị đang làm gì thế,có đang dùng eyesmile để 'dụ dỗ' ng ta ko vậy =)) Chị thích màu Hồng phải không nào?Đương nhiên rồi,vì bất cứ SOne nào,trong đó gồm e,cx đều thíc mà...đó là sắc màu có ý nghĩa nhất đối với em...em muốn nói với chị rằng:'Chị là Thiên thần.E Thật tự hài khi là Fanytastic!'
Hmmm..Sunny ah~Chị đang ngủ hay là chơi video găm vậy :-< Nghe em nói này,chơi găm ko tốt cho sức khỏe đâu,mặc dù e cx giống chị,thích chơi lắm!Chị nhớ uống nhiều sữa cho cao nhé =)) E chúc mừng chị vì đã tăng lên 5cm...Nhg chị gầy quá,có mỗi 40kg à Sad(
Chị có biết là e bấn loạn cái aegyo của chị ko? Đừng giở trò đấy ra làm e mất máu nữa =)))
Proud to be a sunshiner

Đểu gia aka Royal Family a.k.a YulSicYoong
YulSic ah~Hãy Luôn như vậy nhé...e vô cùng tự hào khi là 1 Ship của Đểu Gia
Yul bớt 35 đi nhé=)))
Sica ah,chị đúng là con sâu ngủ!Cơ mà em thích điều đấy! Smile
Yoongie ah,chị nhớ nghe lời appa Yul và mommy Jessie nhé ! =)))
e sẽ mãi mãi là Đểu Gia 's Shipper
Bh đến choi đại ka =))
Yah Choi Thiếu Gia,e biết chị cao r,đừng trêu Sún vs Tae của e nữa...Chị nhờ mua nhiều sữa vào cho vợ Sún của chị uống nhá =))
Taengoo aka Kid Lết Đờ của em:Bớt thói dê đi chị kia =))) Cẩn thận ko về nhà vợ Nấm lại bắt ra sofa mà ngủ đấy =)))
Maknae Sèo:Bà ngoại Sèo của con,sao bh Bà sexy thế?con ứ thíc đâu...con muốn là 1 Seohyun trong sáng và đáng iêu cơ....Nhg dù sao thì vẫn là tình iêu của con,Bà ngoại ạ =)))
cuối cùng là Dancing Queen:Kim ChoDing ah~Sao chị nagyf càng xinh đệp như vậy?e iêu chị lắm chị biết ko?e iêu từng bc nhảy của chị và quan trọng nhất là em iêu cả con ng của chị nữa Smile
S9 AH~HÃY MAI LÀ NHG THIÊN THẦN CỦA E NHÉ ~
Yunho:Gấu già iêu quý,em là em bấn loạn Anh đấy Anh biết ko....Anh là một vị thần tuyệt nhất em từng biết...Em luôn iêu Anh,gấu điên ạ =)))))
JaeJoong:Anh có biết e buồn lắm khi a chỉ xăm tên của JYJ ko?Đối với a,YunJae có tồn tại ko vậy?Couple thân thg nhất của em đâu rồi?
.
Bh anh ngày càng đẹp trai nhỉ,chàng Hoàng tử của Kbiz...Smile
Junsu và Micky:Hai Anh chàng đáng iêu nhất e từng thấy...Các Anh có thể ko nổi bật vs mọi ng,nhg với các Cassiopeia chúng em,các Anh cũng là một phần tử trong mảnh ghép số 5..Càng anh vô cùng quan trọng....

DONG BANG SHIN KI AH~EM MUỐN CÁC ANH COMEBACK QUÁ....E NHỚ YUNJAE LẮM R Sad(((((
---_______---DongBangShiDae,hwaiting---_______---

http://www.5avn.com

Munnie.Sone

Munnie.Sone

Em là ship YoonSic cơ \m/

Cassje~DongBangShiDae

Cassje~DongBangShiDae
Admin

E là YulSic,YunJae,2ny,HyunHyun shipper
Nói chung : MÌNH LÀ CASS SONE Smile)

Munnie.Sone

Munnie.Sone

Cassje~DongBangShiDae đã viết:E là YulSic,YunJae,2ny,HyunHyun shipper
Nói chung : MÌNH LÀ CASS SONE Smile)
Đổi ngay cái tên của tui cho tui >< Mủn Già là cái j @@

Cassje~DongBangShiDae

Cassje~DongBangShiDae
Admin

Hơ Hơ *đạp butt*

Già thậc mà..Chẹp chẹp =)))

Munnie.Sone

Munnie.Sone

Cassje~DongBangShiDae đã viết:Hơ Hơ *đạp butt*

Già thậc mà..Chẹp chẹp =)))
Đổi tôi cái tên tử tế chút đi

Cassje~DongBangShiDae

Cassje~DongBangShiDae
Admin

Tử tế quá r còn j =))

Munnie.Sone

Munnie.Sone

Cassje~DongBangShiDae đã viết:Tử tế quá r còn j =))
Tôi k đùa đâu

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]