5A - A Happy Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
5A - A Happy Family

We're a happy family 3

You are not connected. Please login or register

[k khuyến khích con trai] <3 ? là gì?

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Cá :*

Cá :*

<3 [trái tim] là gì?có ăn đc k?có thể dùng nó để mua đồ như dùng tiền đc k?
Câu trả lời,.....k biết ^U^
hihi,<3 là trái tim,là ... 1 biểu hiện gì đó...hay chỉ đơn giản,mà k đơn giản lắm...là 1 tình cảm phức tạp hơn tình bạn đôi chút!
Có lẽ nói là phức tạp hơn,nhưng chưa chắc. mình ms con nít thôi mà,nhưng đây là <3 chứ k phải là từ : YÊU nhé !
Ngày thơ bé,mua một cây kem và xem nó là trái tim [<3] của đời mình @@
3..4...5...6 tuổi....học lớp 1.
Trái tim là gì?Có phải,có phải là cái gì đó ăn đc ko? @@
7...8..9...bắt đầu lớn...
TRái tim...là 1 bộ phận cơ thể con người... Suspect
10.....và chớm 11......cấp 2
Trái tim.......ôi đau đầu,thôi cứ nghĩ đại loại là 1 thứ tình cảm gì đó đi!
.
.
.
Đôi lúc,khi đi trên chuyến tàu cuộc đời,ta hãy dừng chân lại,ngẫm nghĩ 1 chút.Trái tim không rẻ mạt mà ko phải là quý giá,nói thế,nghĩa là nó k phải là k có ích,cx k phải là quý giá,vì ai cx có trái tim..
Vâng,một lời giải khó tìm,mà lại dễ tìm,khi tớ gặp 1 người bạn THỰC SỰ
người bạn ấy,sẵn sàng giúp tớ khi tớ thực sự gặp khó khăn,nhưng khi tớ gặp khó khăn mà sẽ tự mình giải quyết đc,ng bạn ấy sẽ k giúp bất cứ gì.
Người bạn ấy,hay cốc đầu tớ lia lịa....nhưng nó khiến cho tớ luôn tỉnh táo,phòng vệ trước những cú cốc đầu ngoạn mục @@
Người bạn ấy,hay làm tớ khó chịu,nhưng nghĩ lại...thì tớ ms là ng làm cho cậu ấy khó chịu @@
Người bạn ấy...liệu có đáng là <3 của tớ k nhỉ?còn quá sớm để quyết định,ha ha,nhưng tớ k muốn vé đi 1 chuyến đến Tình Bạn sẽ bị hủy hoại...
Biết đâu đc,tớ đã luôn mong mỏi 1 điều....và...bao h nó ms thành sự thật nhỉ....

Munnie.Sone

Munnie.Sone

Cá viết hay lắm Cá cute ơi \m/
Mun biết Cá viết về ai rồu =))

Cassje~DongBangShiDae

Cassje~DongBangShiDae
Admin

@Mun:Tớ ms mang máng nghĩ ra thôi =))

http://www.5avn.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]